Game da Mu

masana'anta (1)

Bayanin Kamfanin

Amfanin Shenzhen Jindee Technology Co., Ltd an kafa shi a cikin 2020. a cikin masana'antar radiator ya ta'allaka ne a cikin matasa da ƙungiyar masu ƙarfi, ƙwarewar masana'antu masu wadata da ƙwarewar ƙima.Tun lokacin da aka kafa shi, kamfanin ya kasance mai himma don samar da ingantattun hanyoyin kwantar da hankali, kuma yana ci gaba da inganta ingantaccen samarwa da ingancin samfur ta hanyar gabatar da kayan aikin samarwa da kayan aiki masu dogaro da kai.

Me Yasa Zabe Mu

Taron karawa juna sani na kamfanin wanda ya kunshi yanki sama da murabba'in murabba'in 7,000, an sanye shi da na'urorin samar da ci gaba da kuma cikakkun na'urorin gwaji don tabbatar da cewa kayayyakin za su iya cika ma'auni a dukkan fannoni na zane, samarwa da tallace-tallace.A lokaci guda kuma, kamfanin ya gina wani dandamali na gyare-gyaren kwantar da hankali na tsayawa ɗaya don samar wa abokan ciniki cikakken sabis, daga haɓaka samfuri da ƙira zuwa tallace-tallace, don tabbatar da gwaji da sabis na tallace-tallace, don tabbatar da cewa abokan ciniki zasu iya. sami gamsassun hanyoyin kwantar da hankali.

Jinding Thermal's radiator kayayyakin an yi amfani da ko'ina a fagage daban-daban, ciki har da kwamfuta, duk-in-one inji, tsinkaya Laser, makamashi abin hawa abin hawa sanyaya baturi, soja masana'antu, 5G sadarwa filayen, da kuma sabobin.Bukatar radiators a cikin waɗannan filayen yana ƙaruwa kowace rana, kuma Ding Thermal Energy ya sami amincewa da goyon bayan abokan ciniki tare da samfuran ingancinsa da sabis na ƙwararru.Dangane da inganci, Jinding Thermal Energy koyaushe yana sanya ingancin samfur a farkon wuri, kuma ta hanyar tsauraran matakan sarrafawa da gwaji, yana tabbatar da cewa kowane samfurin ya cika manyan ka'idoji da buƙatun abokin ciniki.

Baya ga samfuran radiator, Jinding Thermal Energy kuma yana mai da hankali kan bincike da haɓaka sabbin fasahohin sanyaya da mafita don biyan buƙatun kasuwa.Har ila yau, kamfanin yana ba da haɗin kai tare da sanannun masana'antun gida da na waje don haɓaka samfuran radiyo tare da haɓaka ci gaban masana'antu.

R&D

game-us9

Kamfanin yana da ƙungiyar R & D tare da ƙwarewa mai mahimmanci da ilimin ƙwararru, yana yin bincike sosai a cikin ƙirar samfuri da bincike na fasaha, kuma yana aiki tare da masana da masana a cikin masana'antu don kula da matsayi na gaba a cikin fasaha.Idan aka ba mu damar yin haɗin gwiwa tare da mu, za mu yi iya ƙoƙarinmu don samar muku da ingantattun hanyoyin kwantar da hankali da kuma ba ku mamaki.

Mun yi imanin cewa ta hanyar haɗin gwiwarmu, za mu iya samun tasiri mai kyau a kan ci gaban kasuwancin ku da inganta samfuran ku.Komai dangane da ingancin samfur ko sabis na tallace-tallace, koyaushe za mu yi niyya ga gamsuwar abokin ciniki kuma mu bi nasara tare da ku.Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu, muna fatan yin aiki tare da ku da haɓaka tare!